Các thông số kỹ thuật về dây nhảy quang sc – sc singlemode

Spread the love

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại dây nhảy quang khác nhau để bạn lựa chọn. Trong đó dây nhảy quang sc – sc singlemode là thiết bị được nhiều người lựa chọn. Bởi nó có tính ứng rất cao, đặc biệt có thể sử dụng cho cả thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng, cũng như thiết bị quang viễn thông rất tiện lợi. Một trong những yếu tố quan trọng để giúp bạn chọn được dây nhảy quang chuẩn nhất đó là các thông số kỹ thuật. Vậy bạn đã biết các thông số kỹ thuật về dây nhảy quang sc – sc singlemode chưa? Hãy cùng Netsystem đi tìm hiểu nhé!

Dây nhảy quang sc – sc singlemode và các thông số kỹ thuật bạn nên biết

Để có thể yên tâm loại dây nhảy quang mà bạn mua chuẩn nhất với hệ thống mạng cáp quang. Bạn cần phải biết các thông số kỹ thuật về sản phẩm này. Cụ thể như sau:

Dây nhảy quang sc – sc singlemode
Dây nhảy quang sc – sc singlemode

 

  • Loại sợi quang: Singlemode 9/125um
  • Loại dây: Dây nhảy quang đa mode
  • Chiều dài: Tùy theo yêu cầu của khách hàng
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 Db
  • Suy hao phản xạ: PC>45 dB, UPC>50 dB, APC>60 dB
  • Đường kính cáp: 3cm
  • Bước sóng: 1310nm – 1550nm
  • Vỏ: Làm bằng nhựa PVC có độ bền cao
  • Màu sắc: Vàng tươi
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Lực căng lớn nhất: 90N/cm

Đa số khách hàng khi mua dây nhảy quang, đều chỉ quan tâm đến loại dây và chiều dài mà bỏ qua các thông số kỹ thuật này. Chúng ta nên biết rằng hệ thống tốt và có khả năng tương thích cao với các thiết bị đầu cuối khác, còn cần dựa vào việc bạn chọn đúng thông số kỹ thuật để lắp đặt nữa nhé!.

Địa chỉ mua dây nhảy quang sc – sc singlemode đảm bảo uy tín

Dây nhảy quang sc – sc singlemode là một trong những loại thiết bị không thể thiếu trong hệ thống mạng. Vì vậy, với rất nhiều đơn vị, cửa hàng cung cấp thiết bị mạng, thiết bị viễn thông…như hiện nay thì bạn cũng gặp không ít khó khăn khi tìm được địa chỉ bán hàng uy tín.

Địa chỉ mua dây nhảy quang sc – sc singlemode đảm bảo uy tín
Địa chỉ mua dây nhảy quang sc – sc singlemode đảm bảo uy tín

Netsystem là một trong những đại lý phân phối chính hãng các thương hiệu mạng nổi tiếng, chất lượng cao như: Cisco, HP, Cablexa…Do đó, ngoài Netsystem, chúng tôi còn có rất nhiều sản phẩm khác để bạn lựa chọn. Tất cả đều đảm bảo đem lại hiệu quả cao khi sử dụng.

Với đội ngũ nhân viên kỹ thuật giàu kinh nghiệm, chúng tôi sẵn sàng tư vấn để giúp khách hàng chọn được thiết bị mạng thích hợp nhất để kết nối với các thiết bị đầu cuối. Đem lại đường truyền tín hiệu chất lượng tốt và ổn định.

Đặc biệt, khi lựa chọn Netsystem là địa chỉ vàng tin cậy để mua dây nhảy quang hay bất kỳ sản phẩm nào. Bạn sẽ có được chính sách bảo hành rất uy tín lên đến 1 năm. Do đó, khách hàng sẽ rất yên tâm về chất lượng cũng như khi muốn sửa chữa, bảo hành.

Một trong những điểm khác biệt giữa Netsystem so với các đơn vị khác, đó chính là giá thành. Thấu hiểu nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng về sử dụng thiết bị tốt, giá thành rẻ. Netsystem đã không ngừng nỗ lực phát triển và mang đến cho người mua mức giá vô cùng hấp dẫn. Vì vậy, khi đến với Netsystem bạn sẽ rất yên tâm về giá.

Như vậy, với những thông tin mà chúng tôi chia sẻ, hy vọng bạn sẽ có được kinh nghiệm khi mua dây nhảy quang sc – sc singlemode. Đồng thời, để không lo lắng về việc mua nhầm thiết bị chất lượng kém, giá thành cao, bạn hãy liên hệ ngay với Netsystem. Chúng tôi rất hân hạnh phục vụ quý khách, cũng như mang đến những giá trị đích thực cho bạn. Để biết thêm thông tin chi tiết về công ty và sản phẩm bạn hãy truy cập https://daycapquang.com nhé!

 

 

 

 

 

 

Add a Comment

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *